GIẢI CỜ TƯỚNG TRẺ TOÀN QUỐC 2007
NATIONAL YOUTH XIANGQI CHAMPIONSHIP 2007

Giải diễn ra từ 24/6 đến 1/7 tại thị xã Sơn Tây, Tỉnh Hà Tây.

The youth xiangqi championship was held from June 24th to July 1st in HaTay province.

CỜ TIÊU CHUẨN

KẾT QUẢ CÁ NHÂN - FINAL INDIVIDUAL RESULT

  Nam 9 - Boy 9     Nữ 9 - Girl 9  
1 Trần Phúc Lộc TP. Hồ Chí Minh 1 Trần Tường Vy Hà Nội
2 Lê Quang Tiến Hà Nội 2 Nguyễn Linh Trang Hà Nội
3 Lâm Hồ Gia Lộc TP. Hồ Chí Minh 3 Trịnh Thị Nga Quảng Ninh
  Nam 11 - Boy 11     Nữ 11 - Girl 11  
1 Vũ Nguyễn Hoàng Luân TP. Hồ Chí Minh 1 Trần Huỳnh Thiên Kim TP. Hồ Chí Minh
2 Nguyễn Hoàng Minh Hà Tây 2 Phạm Hoàng Khánh Linh TP. Hồ Chí Minh
3 Nguyễn Bình An TP. Hồ Chí Minh 3 Lê Thị Thanh Trúc Bà Rịa - Vũng Tàu
  Nam 13 - Boy 13     Nữ 13 - Girl 13  
1 Nguyễn Minh Nhật Quang TP. Hồ Chí Minh 1 Vương Hoàng Bảo Ngân TP. Hồ Chí Minh
2 Bùi Thanh Tùng Bình Định 2 Nguyễn Lê Mai Thảo Bình Định
3 Lê Quang Nhật TP. Hồ Chí Minh 3 Nguyễn Mỹ Huyền Bộ Công An
  Nam 15 - Boy 15     Nữ 15 - Girl 15  
1 Ngô Hồng Thuận TP. Hồ Chí Minh 1 Nguyễn Hoàng Yến TP. Hồ Chí Minh
2 Bùi Thanh Long Đà Nẵng 2 Võ Thị Thu Hằng TP. Hồ Chí Minh
3 Đào Trọng Dương Quảng Ninh 3 Chu Kim Phượng TP. Hồ Chí Minh
  Nam 18 - Boy 18     Nữ 18 - Girl 18  
1 Lại Lý Huynh Cà Mau 1 Nguyễn Thị Nhật Thực TP. Hồ Chí Minh
2 Trần Tuấn Ngọc Thái Bình 2 Trần Thu Hương Hà Nội
3 Trần Nguyễn Thế Toàn TP. Hồ Chí Minh 3 Võ Thị Tuyết Mơ Bà Rịa - Vũng Tàu

KẾT QUẢ ĐỒNG ĐỘI - FINAL TEAM RESULT

  Nam 9 - Boy 9     Nữ 9 - Girl 9  
1 TP. Hồ Chí Minh Trần Phúc Lộc 1 Hà Nội Trần Tường Vy
    Lâm Hồ Gia Lộc     Nguyễn Linh Trang
2 Hà Nội Lê Quang Tiến 2 TP. Hồ Chí Minh Nguyễn Huỳnh Phương Lan
    Nguyễn Hà Cương     Lê Thị Hoài Xuân
3 Bộ Công An Đào Đức Thắng 3 Quảng Ninh Trịnh Thi Nga
    Nguyễn Khoa Hải     Đào Thủy Tiên
  Nam 11 - Boy 11     Nữ 11 - Girl 11  
1 TP. Hồ Chí Minh Vũ Nguyễn Hoàng Luân 1 TP. Hồ Chí Minh Trần Huỳnh Thiên Kim
    Nguyễn Bình An     Phạm Hoàng Khánh Linh
2 Hà Nội Lê Thành Long 2 Bà Rịa - Vũng Tàu Lê Thị Thanh Trúc
    Vũ Đại Nghĩa     Nguyễn Hồ Thanh Thi
3 Bộ Công An Trần Nhật Anh 3 Hà Nội Nguyễn Thị Minh Thúy
    Phạm Đức Thắng     Hoàng Thu Hằng
  Nam 13 - Boy 13     Nữ 13 - Girl 13  
1 TP. Hồ Chí Minh Nguyễn Minh Nhật Quang 1 TP. Hồ Chí Minh Vương Hoàng Bảo Ngân
    Lê Quang Nhật     Nguyễn Ngọc Đan Thanh
2 Bình Định Bùi Thanh Tùng 2 Bình Định Nguyễn Lê Mai Thảo
    Cù Lê Anh     Hồ Thị Tình
3 Hà Tây Nguyễn Duy Thắng 3 Bộ Công An Nguyễn Mỹ Huyền
    Phạm Anh Dũng     Nguyễn Thanh Huyền
  Nam 15 - Boy 15     Nữ 15 - Girl 15  
1 TP. Hồ Chí Minh Ngô Hồng Thuận 1 TP. Hồ Chí Minh Nguyễn Hoàng Yến
    Trần Anh Duy     Võ Thị Thu Hằng
2 Hà Nội Phí Mạnh Cường 2 Hà Tây Nguyễn Phương Hoa
    Quảng Thanh Tùng     Trần Phương Thanh
3 Quảng Ninh Đào Trọng Dương 3 Hà Nội Đinh Thị Lan
    Lai Đức Ngọc     Nguyễn Thị Huyền
  Nam 18 - Boy 18     Nữ 18 - Girl 18  
1 Cà Mau Lại Lý Huynh 1 TP. Hồ Chí Minh Nguyễn Thị Nhật Thực
    Tăng Xi Tha     Cao Phương Thanh
2 TP. Hồ Chí Minh Trần Nguyễn Thế Toàn 2 Hà Tây Lê Thị Kim Loan
    Trần Thanh Tân     Chu Thu Trang
3 Hà Nội Đặng Tiến Đạt 3 Hà Nội Trần Thu Hương
    Đinh Việt Hùng     Lê Mai Phương

KẾT QUẢ TOÀN ĐOÀN - TOP DELEGATIONS
Đoàn thiếu niên - U13: 1.TP. Hồ Chí Minh; 2.Hà Nội; 3.Hà Tây
Đoàn Trẻ - U18: 1.TP. Hồ Chí Minh; 2.Hà Nội; 3.Hà Tây

CỜ NHANH

KẾT QUẢ CÁ NHÂN - FINAL INDIVIDUAL RESULT

  Nam 9 - Boy 9     Nữ 9 - Girl 9  
1 Lê Quang Tiến Hà Nội 1 Trần Tường Vy Hà Nội
2 Trần Phúc Lộc TP. Hồ Chí Minh 2 Nguyễn Huỳnh Phương Lan TP. Hồ Chí Minh
3 Lâm Hồ Gia Lộc TP. Hồ Chí Minh 3 Đào Thuỷ Tiên Quảng Ninh
  Nam 11 - Boy 11     Nữ 11 - Girl 11  
1 Bùi Lương Thành Nam TP. Hồ Chí Minh 1 Nguyễn Thị Minh Thuý Hà Nội
2 Vũ Nguyễn Hoàng Luân TP. Hồ Chí Minh 2 Trần Huỳnh Thiên Kim TP. Hồ Chí Minh
3 Đỗ Đức Hải Bắc Ninh 3 Hoàng Thu Hằng Hà Nội
  Nam 13 - Boy 13     Nữ 13 - Girl 13  
1 Nguyễn Minh Nhật Quang TP. Hồ Chí Minh 1 Nguyễn Ngọc Đan Thanh TP. Hồ Chí Minh
2 Bùi Thanh Tùng Bình Định 2 Nguyễn Lê Mai Thảo Bình Định
3 Phí Mạnh Cường Hà Nội 3 Nguyễn Thanh Huyền Bộ Công An
  Nam 15 - Boy 15     Nữ 15 - Girl 15  
1 Bùi Thanh Long Đà Nẵng 1 Nguyễn Hoàng Yến TP. Hồ Chí Minh
2 Quản Thanh Tùng Hà Nội 2 Võ Thị Thu Hằng TP. Hồ Chí Minh
3 Trần Ngọc Thiên Bà Rịa - Vũng Tàu 3 Nguyễn Ái Lễ Văn TP. Hồ Chí Minh
  Nam 18 - Boy 18     Nữ 18 - Girl 18  
1 Lại Lý Huynh Cà Mau 1 Đinh Thị Minh Quảng Ninh
2 Trần Thanh Tân TP. Hồ Chí Minh 2 Cao Phương Thanh TP. Hồ Chí Minh
3 Lê Hùng Thịnh Bình Định 3 Trần Ngọc Thủy Tiên TP. Hồ Chí Minh

KẾT QUẢ ĐỒNG ĐỘI - FINAL TEAM RESULT

  Nam 9 - Boy 9     Nữ 9 - Girl 9  
1 TP. Hồ Chí Minh Trần Phúc Lộc 1 TP. Hồ Chí Minh Nguyễn Huỳnh Phương Lan
    Lâm Hồ Gia Lộc     Nguyễn Phương Hương Thủy
2 Hà Nội Lê Quang Tiến 2 Hà Nội Trần Tường Vy
    Trần Anh Minh     Nguyễn Linh Trang
3 Bộ Công An Đào Đức Thắng 3 Quảng Ninh Đào Thủy Tiên
    Nguyễn Khoa Hải     Trịnh Thi Nga
  Nam 11 - Boy 11     Nữ 11 - Girl 11  
1 TP. Hồ Chí Minh Bùi Lương Thành Nam 1 Hà Nội Nguyễn Thị Minh Thúy
    Vũ Nguyễn Hoàng Luân     Hoàng Thu Hằng
2 Bộ Công An Trần Nhật Anh 2 TP. Hồ Chí Minh Trần Huỳnh Thiên Kim
    Phạm Đức Thắng     Phạm Hoàng Khánh Linh
3 Hà Tây Cao Văn Cường 3 Bà Rịa - Vũng Tàu Lê Thị Thanh Trúc
    Nguyễn Hoàng Minh     Nguyễn Hồ Thanh Thi
  Nam 13 - Boy 13     Nữ 13 - Girl 13  
1 TP. Hồ Chí Minh Nguyễn Minh Nhật Quang 1 Bình Định Nguyễn Lê Mai Thảo
    Trương Bảo Trung     Hồ Thị Tình
2 Bắc Ninh Đàm Công Trung 2 TP. Hồ Chí Minh Nguyễn Ngọc Đan Thanh
    Nguyễn Duy Bình     Vương Hoàng Bảo Ngân
3 Bình Định Bùi Thanh Tùng 3 Bộ Công An Nguyễn Thanh Huyền
    Cù Lê Anh     Nguyễn Mỹ Huyền
  Nam 15 - Boy 15     Nữ 15 - Girl 15  
1 Quảng Ninh Lai Đức Ngọc 1 TP. Hồ Chí Minh Võ Thị Thu Hằng
    Đào Trọng Dương     Nguyễn Hoàng Yến
2 TP. Hồ Chí Minh Trần Anh Duy 2 Hà Tây Nguyễn Phương Hoa
    Ngô Hồng Thuận     Nguyễn Thị Thanh Huyền
3 Đà Nẵng Bùi Thanh Long 3 Bà Rịa - Vũng Tàu Nguyễn Thị Hoàng Oanh
    Trần Quốc Việt     Lê Loan Phụng
  Nam 18 - Boy 18     Nữ 18 - Girl 18  
1 Cà Mau Lại Lý Huynh 1 TP. Hồ Chí Minh Cao Phương Thanh
    Tăng Xi Tha     Trần Ngọc Thủy Tiên
2 TP. Hồ Chí Minh Trần Thanh Tân 2 Quảng Ninh Đinh Thị Minh
    Dương Nhật Huỳnh Huy     Trần Thu Hà
3 Bình Định Lê Hùng Thịnh 3 Hà Tây Chu Thu Trang
    Nguyễn Văn Tới     Lê Thị Kim Loan

KẾT QUẢ TOÀN ĐOÀN - TOP DELEGATIONS
Đoàn thiếu niên - U13: 1.TP. Hồ Chí Minh; 2.Hà Nội; 3.Hà Tây
Đoàn Trẻ - U18: 1.TP. Hồ Chí Minh; 2.Hà Nội; 3.Hà Tây

FaLang translation system by Faboba